วันก่อนครับ.. (มุกแป้กปนฝืด..พรืด! ฮาน้ำมูกไหล) - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขุด ขุด กันอยู่นั่น แหละ ปล่อยให้หายไปซัก 5555

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant
สิบเอก คุรุรุ
อืมเอาไงดีคิดชื่อเรื่องมะออก:
^
^
^
^
แป็กชิบ

k-mm

k-mm
มากมาย ทามะๆ มึนๆ

http://keroro-gocity.thai-forum.net/

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
a : วันก่อนครับ
b : ทำไมครับ
a : แถวบ้านผมมีคนประท้วงอดข้าวกันครับ
b : เฮ้ย
a : จริงจังกันมากครับ ผมลองเอาอาหารไปวางล่อไว้ข้างหน้า เชื่อไหมฮะ สิบวันให้หลังกลับไปดู
ข้าวนี่ไม่ได้ลดลงแม้แต่เม็ดเดียว
b : เฮ้ย จิตใจเข้มแข็งมุ่งมั่นมาก !!!
a : ตายตั้งแต่วันที่สอง...

555 ผมชอบอันเนี่ย ขอบคุนมากคับ

Desusu

Desusu
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
งงอ่าา

angol beer

angol beer
ราชาแห่งความหายนะ
ราชาแห่งความหายนะ
ลูก:วันก่อนคับ
พ่อ:ทำไมครับ
ลูก:เจอพวกA B มันมันเล่นมุขแป็กกันครับ
พ่อ:แล้วไงต่อลูก
ลูก:พวกผมเลยยกพวกไปกระทืบไอ้A B มันอะครับ
พ่อ:อ่อเล่นมุขไม่ฮาละสิ่
ลูก:ป่าวครับ มันขโมยกระเป๋าตังผมคับ

ปล.แป๊กได้ใจ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2