[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3

ต้องการให้จัดกิจกรรมแบบนี้อีกหรือไม่ ?
[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 Vote_l1087%[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 Vote_r10 87% [ 20 ]
[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 Vote_l100%[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 Vote_r10 0% [ 0 ]
[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 Vote_l1013%[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 Vote_r10 13% [ 3 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 23

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

Giroro

Giroro
สิบตรี กีโรโระ
Dororo พิมพ์ว่า:
พ่อคุณ เกือบ หลุดแน ฮาๆ

เป็นธรรมดาของคนหน้าตาดีนะครับ ฮ่าๆๆๆ
(ก๊ากกกกกกกกกก ขำตัวเองจริงจริ๊ง)

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
โด่ ถ้าพีหล่อ ผมคงเท่อ่ะ ฮาๆๆๆๆๆ

Giroro

Giroro
Dororo พิมพ์ว่า:โด่ ถ้าพีหล่อ ผมคงเท่อ่ะ ฮาๆๆๆๆๆ

แล้วเคยเห็นหน้าผมรึยังละ .......

Dororo

Dororo
แล้ว จาก ให้ดูป่าวแหละ ฮาๆๆๆ

Giroro

Giroro
Dororo พิมพ์ว่า:แล้ว จาก ให้ดูป่าวแหละ ฮาๆๆๆ

เดี๋ยวเห็นแล้วจะร้องว่าโห หล่อแบบนี้มีอีกไหม(ในโลกนี้)ฮ่าๆๆๆ

พี่หน้าตาคนติ๊งต๊องนะ เพราะตัวจริงนี้ขี้เล่นสุดๆเอาเป็นว่าเล่นมุขได้24ชม.อะ ฮ่าๆๆ พี่เป็นคนรมณ์ดี อยากเห็นเข้าดเฟชเลย แล้วพิมว่า

กัมปนาท กาวิล
รูป กิโรโระนะพี่เอง ถ้าอยากจะดูรูปอื่นๆเพื่อมเพื่อนมานะ จะได้เห็น ฮ่าๆๆ

Dororo

Dororo
ได้ๆๆ ผมเองก็มีรูปในเฟสเหมือนกัน รับแอดด้วยแหละ บอกตรงๆตัวจิงผม กวนสุดๆเลยแหละ ฮาๆ

Giroro

Giroro
Dororo พิมพ์ว่า:ได้ๆๆ ผมเองก็มีรูปในเฟสเหมือนกัน รับแอดด้วยแหละ บอกตรงๆตัวจิงผม กวนสุดๆเลยแหละ ฮาๆ

แหม๋ๆ เด็กนอกนี้หว่า เอ่อ ลืมถามอยู่ประเทศไรนะ
อยากเห็นหิมะแบบนายโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Dororo

Dororo
ประมาน นั่น ฮาๆๆอิอิ

Dashishi indid756

Co-Administrator
เริ่มออกทะเลไปไกลแล้วฮะ
ผมว่าถ้าคุยกันสองคน ใช้โพสบนprofileดีกว่านะ เพราะเริ่มไม่ได้คุยเกี่ยวกับกิจกรรมแล้ว

Dororo

Dororo
Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:เริ่มออกทะเลไปไกลแล้วฮะ
ผมว่าถ้าคุยกันสองคน ใช้โพสบนprofileดีกว่านะ เพราะเริ่มไม่ได้คุยเกี่ยวกับกิจกรรมแล้ว
คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ เคโรรี่....

คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ [ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 1608028015
เกรงใจเจ้าของกระทู้~

Dororo

Dororo

งั้นเราเลิกนอก เรื่องกันสะพักแล้วกัน

ครับ เดี๋ยวผมสอนใช้โพสข้อความว่าบนprofileให้ คลิกที่ชื่อ เพื่อเปิดprofile
แล้วไปที่ Vistors messages ดูครับ ตอนนี้ผมได้ส่งข้อความไปทักทายคุณแล้ว
สามารถตอบด้วยการคลิกที่ post replyครับในนั่นจะมีอยู่

Dororo

Dororo
Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:ครับ เดี๋ยวผมสอนใช้โพสข้อความว่าบนprofileให้ คลิกที่ชื่อ เพื่อเปิดprofile
แล้วไปที่ Vistors messages ดูครับ ตอนนี้ผมได้ส่งข้อความไปทักทายคุณแล้ว
สามารถตอบด้วยการคลิกที่ post replyครับในนั่นจะมีอยู่
ออก ไอนั่นเอง แต่ผมขี้เกียจใช้อ่ะ ไม่ค่อยมีใครรู้อ่ะเลบไม่ค่อยใช

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ

มันก็ใช่ แต่ที่พี่เค้าพูดก็มีเหตุผลเกรงใจ
เจ้าของกระทู้ [แต่หนูก็ไร้สาระเหมือนกัน ว่ะ555555+]

แก้ไขล่าสุดโดย Natsumi เมื่อ 16/6/2011, 22:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Giroro

Giroro
คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ [ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3 1608028015

Ok นี้แหละสีสันของชีวิต

นายแน่มากไอน้อง ฮ่าๆๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3