[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 4]

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ชื่อลายเซ็นเคโรโระเที่ยวไทย
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_4aเอ๋ข้าน้อยอยู่ที่ไหนเนี่ยไม่เห็นเหมือนที่ๆๆเคยเห็นเลย
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Giroroอ๋อ ที่นี่คือ ประเทศที่ชื่อว่าไทยไงล่ะ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Tamamasurprisedผมไม่รู้อ่ะครับช่วยอธิบายทีคร้าบ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Dororoข้าพเจ้าอธิบายเองประเทสไทยมีศาสนาประจำชาติคือ ศาสนาพุทธแล้วก็................. ไม่รู้แล้ว[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Dororocry
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kururuhappyฉันต่อเองคุคุ ปกครองระบอบประชาธิปไตยมีพระมหากษัตริย์เป็นประมุขด้วยนะคุคุ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kerorowinkงั้นไหนๆๆก็มาแล้วลองไปเที่ยวกันหน่อยดีกว่านะ ไปกันเลย!

แก้ไขล่าสุดโดย Alisa& Keroro เมื่อ 12/11/2011, 07:53, ทั้งหมด 4 ครั้ง

https://www.facebook.com/

Pururuja

Pururuja
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
ชื่อ เคโรโระกับแผนการที่233
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kerorojoy :นี่ๆทุกคนคิดไหมว่าเราน่าจะใช้เนียวโรโระเป็นเครื่องมือรุรานเพโคปองนะ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Tamamapsycho :สิบโทครับเดี๋ยวก็โดนดูดน้ำนะคร้บ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Giroroyell :นี่ นายยังไม่เลิกคิดอีกหรอ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kururuhappy :ท่านหัวหน้า นี่ของที่สั่งได้แล้วนะ คู้คุคุคุคุ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kerorohappy :OK นี่โดโรโระคุง มานี่ที่สิ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Dororocry :เคโรโระคุงอย่าใช้ชั้นเป็นหนูทดลองซิ

แก้ไขล่าสุดโดย Pururuja เมื่อ 13/11/2011, 12:18, ทั้งหมด 2 ครั้ง

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

Pururuja

Pururuja
ถามหน่อยคะ
ถ้าไม่เปลี่ยนลายเซ็น เดิมจะได้ไหมคะ?

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 3e10z

แก้ไขล่าสุดโดย Pururuja เมื่อ 5/11/2011, 22:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant
สิบเอก คุรุรุ
เวลาส่งคือ

13/07/2554

เดือนนี้เดือนที่ 11 ใช่มั้ย(หลงๆลืมๆ - -)แล้วก็ส่งปีนี้แล้วให้สิ้นสุดเดือน 7 วันที่ 13 หรือวันที่ 7 เดือน 13 เนี่ย

โอ้ยมึน ไม่เข้าใจก็ไม่ต้องตอบแต่ตอนนี้มึน???!!!???!!!

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
ดูเหมือนของแต่ละท่านจะเริ่มไม่เหมือนลายเซ็นแล้วนะครับ ดูเหมือนเล่าเรื่องมากกว่า

http://sites.google.com/site/keronmain/

KURURU966

KURURU966
สิบจัตวา โดโรโระ
ถามหน่อยสิ ที่ 1 ได้เคโระบอล ที่มีแล้วจะได้เป็น2ลูกป่ะ คุคุคุ
และเวลาปิดกิจกรรมด้วย 13/7/54 เดือน7 ไม่ได้ผ่านมาแล้วหรอ
ข้อ3 ลายเซ็นทำเป็นเอนิเมได้ไหม หรือภาพเคลื่อนไหว

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
แล้วจะดับเบิ้ลโพสต์ทำไมเนี่ย

โดโรโระคุงเขียนโคยูกิผิดเป็นฟุยุกินะ

ชื่อลายเซ็น : Think Keroro Platoon - Apple Design

Think Keroro Platoon - Apple Design

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

Dashishi indid756

Dashishi indid756
Co-Administrator
Co-Administrator

ต้องลายเซ็นแบบข้างบนสิฮะ ถึงจะเรียกว่าการประกวด กว่าจะมีคนเข้าใจ T T

Edit

ชื่อลายเซ็น: กองร้อยเคโรโระจากอวกาศ

Kuru ######### Kuru Tama######### TamaKero ######### Kero Giro ######### Giro Doro ######### Doro
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Realtest

แก้ไขล่าสุดโดย Dashishi indid756 เมื่อ 13/11/2011, 19:52, ทั้งหมด 3 ครั้ง

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
เคโรโระไปซื้อกันพลา
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kerorohappy ข้าน้อยไปซื้อกันพลานะขอรับ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Giroroangry เอาอีกแล้ว เจ้าเคโรโระ "โยนเปลือกกล้วย"
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Keroroscared เกโระ! เปลือกกล้วย ตูม! ตาม!

จะเล่นด้วย ดีมั้ยเนี่ย ดูแล้วเหมือน งงๆ นะคุคคุค
หมุนๆ คุ๋คุคุ

KURURU966

KURURU966
Spoiler:

คุคุคุ [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kururubody [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kururubody

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ชื่อลายเซ็น เคโรโระรุกรานสำเร็จ

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Images?q=tbn:ANd9GcS1T1ChJ_sO6HDXx2OzasUkjq3PIXMdmDY7nVDmfgEaITbqX7nG
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-keroro[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-tamama[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-giroro[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-kururu[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-dororo
ยอมแล้วคะท่านเคโรโระ
พอลคนนี้ขอนับถือครับ
ไม่จริงเจ้ากบบ็องรุกรานสำเร็จ
ก้อมันเป้นไปแล้วนิพี่สิบโทน่ากลัวจัง
เคโระจังแม่ภมิใจจังเลย
สมน้ำหน้าเจ้าพวกชาวเพโคปอง
เคโรโระไว้นัทสึมิได้ปะขอร้อง

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Greenshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Blackshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Redshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Yellowshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Dororocorner

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
จะเปลี่ยนลายเซ็ต์จริงที่ตัวเองยังไงครับสอนหน่อยครับ

ชื่อลายเซ็น : เคโรนเป็นที่หนึ่งในจักรวาล...ล่ะมั่ง
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 30untitled-1
พอดีไม่มีเวลามาก เลยทำมาแค่นี้ละกันครับ [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_1a
อ้อ แนะไว้นิดนึง ขนาดยาวที่สุดคือ 650 นะครับถ้าเลยกว่านี้จะล้นขอบ

- อัปเดต - ลงเวอร์ชั่นแก้ไขเล็กน้อย หลังจากไปศึกษา Photoshop มาเพิ่มเติม แก้ขนาดความสูงจาก 80 เป็น 100 ซึ่งเป็นขนาดมาตรฐานของเว็บทั่วไปครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 8/11/2011, 00:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : ลงรูปลายเซ็นเวอร์ชั่น 2)

http://sites.google.com/site/keronmain/

Phanphut

Phanphut
สิบโท เคโรโระ
ของผมพอจะใช้ได้ไหมครับ

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Pururuja พิมพ์ว่า:ถามหน่อยคะ
ถ้าไม่เปลี่ยนลายเซ็น เดิมจะได้ไหมคะ?

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 3e10z

ก็ได้ครับผม ตอนนี้ก็ใช้แบบตามสบายไปก่อนก็ได้ครับ แต่ตอนวันจบกิจกรรม ยังไงก็รบกวนเปลี่ยนที่ลายเซ็น
เป็นแบบที่ส่งเข้าร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ เพราะจะได้เข้ากับคอนเซ็บของกิจกรรมครับผม ^^

Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:เวลาส่งคือ

13/07/2554

เดือนนี้เดือนที่ 11 ใช่มั้ย(หลงๆลืมๆ - -)แล้วก็ส่งปีนี้แล้วให้สิ้นสุดเดือน 7 วันที่ 13 หรือวันที่ 7 เดือน 13 เนี่ย

โอ้ยมึน ไม่เข้าใจก็ไม่ต้องตอบแต่ตอนนี้มึน???!!!???!!!

อ่าครับ ต้องขออภัยด้วยครับ พอดีว่าผมพิมพ์ผิดไปเอง ที่จริงวันที่ 13/11/2554 นะครับ
ตอนนี้แก้ไขเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณที่เตือนครับผม ^^

KURURU966 พิมพ์ว่า:ถามหน่อยสิ ที่ 1 ได้เคโระบอล ที่มีแล้วจะได้เป็น2ลูกป่ะ คุคุคุ
และเวลาปิดกิจกรรมด้วย 13/7/54 เดือน7 ไม่ได้ผ่านมาแล้วหรอ
ข้อ3 ลายเซ็นทำเป็นเอนิเมได้ไหม หรือภาพเคลื่อนไหว

อันนี้ผมก็คิดไว้แล้วครับ ถ้าหากผู้มีเคโระบอลอยู่แล้ว แล้วได้ไปอีก อาจจะมีการเปลี่ยนรูปแบบของเคโระบอล
เช่นมีแสง หรือ มีออร่าอะไรแบบนี้ ซึ่งก็อาจจะบอกอีกทีในวันที่แจกรางวัลครับ
สำหรับเวลาเปิดกิจกรรมนี้ผมพิมพ์ผิดครับ ที่จริงเป็น 13/11/2554 นะครับผม
และสามารถใส่ภาพเคลื่อนไหวได้ครับ ^^

jibikeroro พิมพ์ว่า:จะเปลี่ยนลายเซ็ต์จริงที่ตัวเองยังไงครับสอนหน่อยครับ

สามารถเข้าไปเปลี่ยนได้ที่หน้าเว็บตามข้างล่างนี้เลยครับผม ^^
http://board.keroroth.com/profile?mode=editprofile&page_profil=signature

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 6/11/2011, 13:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://board.keroroth.com

Phanphut

Phanphut
Alisa& Keroro พิมพ์ว่า:
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Kururubody:คุ
คุคุๆๆๆๆๆมีใใครชื่อคุรุรุ บ้างนะคุคุคุๆๆๆๆ....หือ!!มีนี่ตั้งเยอะเลยเรอะ
มีทัง Kururu Segeant กับ สิบเอกคุรุรุ
เยอะดีเนอะคุคุคุๆๆๆๆเฮ้!!พวกนายชอบกินแกงกะหรี่ป่าวเดี๋ยวจะทำไปฝากนะคุ
คุๆๆ
ชอบแกงกะหรี่ครับ คุคุคุุคุคุคุ แกงกะหรี่ แกงกะหรี่ แกงกะหรี่ คุคุ

แล้วอีกเรื่องคือ ผมเห็นว่ามีการทำลายเซ็นที่เหมือนกับตัวอย่างมาก ซึ่งไม่จำเป็นต้องจะเป็นการใช้แต่อีโมชั่น
ที่เว็บมีให้อย่างเดียวนะครับ สามารถนำเอาอะไรก็ได้ เช่น background ของเคโรโระต่างๆมาทำ จะใส่ภาพ
เคลื่อนไหว หรือใส่ลูกเล่นอะไรก็ได้ครับ เอาเป็นว่าผมของยืมของสมาชิกคนนี้มาเป็นตัวอย่างนะครับ

Keron Soldier พิมพ์ว่า:ชื่อลายเซ็น : เคโรนเป็นที่หนึ่งในจักรวาล...ล่ะมั่ง
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 14untitled

พอดีไม่มีเวลามาก เลยทำมาแค่นี้ละกันครับ [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_1a
อ้อ แนะไว้นิดนึง ขนาดยาวที่สุดคือ 650 นะครับถ้าเลยกว่านี้จะล้นขอบ

แบบนี้ถือว่าโอเคเลยครับ นี้แหละครับคอนเซ็บที่ผมต้องการจะนำภาพอื่นๆมาตัดต่อ
หรือจะใช้ภาพ background ที่แจกตามกระทู้ต่างๆ ใส่ภาพเคลื่อนไหว วิดิโอ
หรือแต่งให้ดูดียังไงก็ได้ครับ ไม่ได้จำกับแต่แค่ใช้อีโมชั่น ^^

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
มันเปลี่ยนลายเซ็ตไม่ได้ครับทำไงดีอ่าแง [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 3181193751

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ชื่อลายเซ็น เคโรโระรุกรานสำเร็จ

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Images?q=tbn:ANd9GcS1T1ChJ_sO6HDXx2OzasUkjq3PIXMdmDY7nVDmfgEaITbqX7nG
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-keroro[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-tamama[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-giroro[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-kururu[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-dororo
ยอมแล้วคะท่านเคโรโระ
พอลคนนี้ขอนับถือครับ
ไม่จริงเจ้ากบบ็องรุกรานสำเร็จ
ก้อมันเป้นไปแล้วนิพี่สิบโทน่ากลัวจัง
เคโระจังแม่ภมิใจจังเลย
สมน้ำหน้าเจ้าพวกชาวเพโคปอง
เคโรโระไว้นัทสึมิได้ปะขอร้อง

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Greenshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Blackshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Redshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Yellowshadowbody[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Dororocorner
พอคัดลอกลายเซ็ตนี้ไปใส่ตรงที่คุณ kmบอกมันก้อไม่เปลี่ยนให้ครับแสดงแต่ตัวอย่าง(แล้วเราจะได้ประกวดมั้ยเนี่ย 555)

jibikeroro พิมพ์ว่า:มันเปลี่ยนลายเซ็ตไม่ได้ครับทำไงดีอ่าแง [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 3181193751

ถ้าเปลี่ยนลายเซ็นจะต้องใช้ตัวอักษรไม่เกิน 1000 ตัวนะครับถึงจะเปลี่ยนได้ ^^

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ครับผมจะลดลง(เราต้องเปลี่ยนอีกรอบใช่ไหมครับ)

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ทำได้แล้วครับขอบคุณครับ

naja8310

naja8310
Keron Army Class 3
ไม่เคยเข้าร่วนกิจกรรมรองดูหน่อยเเล้วกัน [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_1a

ชื่อลายเซ็น:เคโรโระอยากกินฟรุตสตาร์
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_0a ทามามะไปซื้อฟรุตสตาร์ ให้หน่อยทีสิขอรับ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13102_0a ครับคุณสิบโท
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Keroro_8_tamama นี่ครับคุณสิบโท
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_1a ว่าเเต่ทามามะไปเอาเงินจากไหนซื้อเหรอขอรับ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13102_0a ก็เอากันพลาของคุณสิบโทไปขายไงครับ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_2a ฮือๆกันพลาของข้าน้อย
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13139_0a ดีเเล้วละจะได้สนใจเรื่องรุกรานมั้ง
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_3a เงียบไปเลยไอเเดง
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Giroroyell เเกว่าใครนะเคโรโระ
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_2a ทามามะช่วยข้าน้อยด้วย
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13101_4a เอ่อเมื่กี้ได้ยินโมโมะจิเรียกไปก่อนนะคับสิบโท
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_2a ทามามะช่วยข้าน้อยก่อน
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-keroro [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-giroro [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-tamama [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-kururu [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 Flying-board-dororo

keroro apso

keroro apso
ส่งให้แล้วน่ะคร้าบ [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 2 13039_0a

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 4]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next