[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ)

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

gotarnal2543

gotarnal2543
สิบตรี กีโรโระ

อันดับ 10 ปรากฏการณ์แม่มดเบลล์ (The bell witch)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Tw8f1

อันดับ 9 ผีที่บ้านเลขที่ 50 เบิร์กเลย์สแควร์ (50 Berkeley Square)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Berkeley

อันดับ8 บ้านอมิตี้วิลล์ (Amityville House)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) 9677266_b00291da33

อันดับ 7 เดอะ ฟลายอิ้ง ดัชท์แมน (Flying Dutchman)

[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) 47027

อันดับ 6 วิญญาณที่โบลถ์บอร์ลีย์ (Borley Rectory)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Borleyrectory1892

อันดับ 5 วิญญาณสีชาด กษัตริย์เฮนรีที่ 4

[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Mary03

อันดับ 4 ผีชุดขาวแห่งเบอร์ลิน (Ghost White of The Berlin)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Libercaus

อันดับ 3 วิญญาณที่เรือควีนแมรี่ (Queen Mary)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Queenmary131stny

อันดับ 2 วิญญาณของพระนางแคทเธอรีน โฮวาร์ด (Catherine Howard)
[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) Howard

อันดับ 1 วิญญาณของพระนางแอนน์ โบลีน (Anne Boleyn the headless Queen)

[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) 2a651

เครดิตhttp://www.dek-d.com/board/view.php?id=1409516

http://www.gotarnal2543.com

angol beer

angol beer
ราชาแห่งความหายนะ
ราชาแห่งความหายนะ

อันดับ 7 เดอะ ฟลายอิ้ง ดัชท์แมน (Flying Dutchman)

อันนี้อ่ะน่าสนใจมากเลย

Keroro 555

Keroro 555
Keron Army Class 4

น่ากลัวทุกอันดับเลยขอรับ ทามะๆ มึนๆ เคโรโระ

rewnakub

rewnakub
Keron Army Class 2
Keron Army Class 2

น่ากลัวจัง

Pururuja

Pururuja
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ

อ่านแล้วขน แขน-ขา ลุกไปหมดแล้ว
ตอนที่อ่านอยู่นั้น อยู่ๆ จิ้งจกก็ร้องทักนะคะ

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

nicepsyy

nicepsyy
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ

อ่านแล้วขุนแขน stand up

keroro m

keroro m
Super สิบโท
Super สิบโท

ขอบคุณครับ บรื๋อ~

สิบตรี กิโรโระ For_Ever

สิบตรี กิโรโระ For_Ever
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ

น่ากลัว

thongkaow

thongkaow
น่าสนใจดีนี่ครับ

xiaohong

xiaohong
ผมชอบอันที่2เคยได้ยินเหมือนกัน ม้ายๆ แอ๊ก...

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ
อยากไปจัง

DjGotRemIx

DjGotRemIx
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
หลอนเลยๆ ม้ายๆ แอ๊ก...

DororoKen

DororoKen
เคโรรี่.... สุดยอดเลยนะนั้น

armmeza555

armmeza555
สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
อันดับ 10 ปรากฏการณ์แม่มดเบลล์
(The bell witch) น่ากลัว

jjzaa2543

jjzaa2543
ผมว่าอันดับ 1 วิญญาณของพระนางแอนน์ โบลีน (Anne Boleyn the headless Queen)น่ากลัวน่ะ ม้ายๆ แอ๊ก...
เเต่ไม่รู้จิงป่ะครับ คุรูรุ

[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) VRv2cf12[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) -WA67a85[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) TPt29294[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) SOs0ab02[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) WSw5dba6

ลูลูช วี บริทาเนีย

ลูลูช วี บริทาเนีย
ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
อันดับ 7 เดอะ ฟลายอิ้ง ดัชท์แมน
อันนี้อ่ะน่าสนใจมากเลย เเต่ก็น่ากลัว[Picture] 10 เรื่องลึกลับ(สำหรับคนที่ชอบเรื่องลึกลับครับ) 47027

bosssa

Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
น่านุก เคโรรี่.... หรือ น่ากลัว เฮ้ออ อ๊ากกกกกก หรือน่าดู คุรูรุ

seiruy

seiruy
ข้าน้อยสนใจ Flying Dutchman ที่สุดแล้วขอรับ มันคือเรื่องลึกลับที่มีความ unique เป็นปรากฏการณ์ที่เจอได้ยาก ถือว่ามีความ Classic มากๆ เรื่องลึกลับอื่นๆ คือเรื่องลึกลับที่ปรากฏในสถานที่ๆสามารถไปถึงได้ สัมผัสได้โดยส่วนมาก แต่ Flying Dutchman ต้องใช้ความพยายามและโชคเป็นอย่างมาก(โชคดีหรือร้ายไม่รู้นะขอรับ เพราะท่านจะได้ไปเดินทางใต้ทะเลกับเดวี่โจนส์ฟรีๆตลอดชีพนี่นา ถ้าเป็นในPirate Of The Caribbean ละก็นะขอรับ) นับได้ว่าเป็นความลึกลับของความลึกลับขอรับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]