การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

manyou2543

manyou2543
Keron Army Class 1

bleach เทพมรณะ ขอรับกระผม เคโรโระ

sfai

sfai
Keron Army Class 2

ชอบเรื่อง Kuroshiiji (Black Butler) พ่อบ่านปีศาจ จ้าาาา
เรื่องนี่สนุกมากๆๆๆๆ ชอบสุดๆๆ
มีทั้งหมด2 ภาค เกี่ยวกับ การทำพัธธะสัญญากับปีศาจ
ออกแนว ดาร์กๆหน่อย เเต่สนุกมากกกกกก เซบัสจัง!!! น่าจิ้นได้ใจ > <
การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 13139_1a การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 13139_1a
การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 Ic_39

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ
สิบตรี กีโรโระ

มี รีบอร์น ชินจัง โคนัน แล้วก็ โดเรม่อน

hirunya hirunsiri(kururu)

ไม่รู้มีใครรู้จักรึป่าวนะค่ะ เรื่อง สาวน้อยยอดนักสืบ หนุกมากๆค่ะ คุรูรุ

สิบตรี กิโรโระ For_Ever

สิบตรี กิโรโระ For_Ever
สิบจัตวา โดโรโระ

Detective conan ครับ กิโรโระ

galsilas

galsilas
New Soldier
New Soldier

อืม. . น่าจะ เนกิมะ !? Pokemon มั้งคับ

ผมพึ่งมาเล่นใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ

Nyororo-Nyororo

Nyororo-Nyororo
Keron Army Class 4

การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 5cd082bb_1229745698701

รีบอร์น

การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 %E0%B8%A2%E0%B8%AD%E0%B8%94%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%AA%E0%B8%B7%E0%B8%9A%E0%B8%88%E0%B8%B4%E0%B9%8B%E0%B8%A7%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%992โคนัน

クルル

クルル

วันพีช รีบอร์น กินทามะ บลีช เค-อง อินเด็กซ์ เรลกัน กันดั้มซี้ด กันดั้มซี้ดเดสสินี่ ดราก้อนบอล ทุกเรื่องในแก็งการ์ตูน แล้วก้ในการ์ตูนคลับ คุคุคุคุ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ข้าน้อยชอบโคนันขอรับ คุ คุ คุ คุรูรุ

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

รีบอร์นครับ

DFmanow

DFmanow
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ

รีบอร์น กับ โปเกมมอน อะครับ ชอบสุดๆๆๆ ทามามะ

pearl papawin

pearl papawin

มาสไรเดอร์
ชูปเปอร์เซนไต
รีบอร์น
ดิจิม่อน
โปเกม่อน
มีอีกเยอะบอกไม่หมด เคโรโระ ทามามะ

armme

armme
Keron Army Class 5
Keron Army Class 5

วันพีชครับ

seiruy

seiruy

เอ เรื่องอะไรเหรอขอรับ อืม... ตัดสินใจยากนะขอร้าบ เพราะข้าน้อยขี้เกียจตัวเป็นขน เลยดูเยอะอยู่ขอรับ
้ถ้าถามในแนว เคโรโระคุง ก็คง จะมี Gintama รองลงมาก็ Kore wa zombie desu ka?(ซอมบี้มันเป็นอย่างนี้เหรอคะ) Toradora, Zero no tsukai ma ตามลำดับขอร้าบ เรื่องพวกนี้ ข้าน้อยการันตีเสียงหัวเราะขอร้าบ ลองหากันดู ไม่เสียเที่ยวขอร้าบ

ถ้านอกเหนือนี้ก็ ล่าสุดคง Mirai Niki ขอร้าบ (เปลี่ยนตามอารมณ์ ชิลไปเรื่อยล่ะนะขอร้าบ)การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 MyAvatar_17000692_1

sormlovemomdad

sormlovemomdad

k-on ชอบมาก
กินทามะ ดูแล้วฮาจนขี้หูขี้ตาหลุดหมด

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ

ทุกเรื่องขอรับ ไม่ว่าเรื่องไหนๆข้าน้อยก็ดูได้หมดขอรับ

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ขอบคุณทุกคนนะขอร้าบบบบ

feynumber159

feynumber159
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3

นารูโตะ,Slam Dunk,กิมทามะ,นักเตะแข้งสายฟ้า เคโรรี่....

toonsama8

toonsama8

Fairy Tail

นุยอินักฆ่ากองทัพชูราร่า

นุยอินักฆ่ากองทัพชูราร่า

IB ครับ (นั่นมันเกมนี่?)

คุรูรุ

คุรูรุ

บลีช โคนัน วันพีช โซลอีเตอร์ นักเตะแข้งสายฟ้า คุ คุ คุ คุรูรุ

แก้ไขล่าสุดโดย คุรูรุ เมื่อ 26/10/2012, 12:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง

beckhamพระเจ้าของโลก

beckhamพระเจ้าของโลก

napassakorn.keroro พิมพ์ว่า:ตามชื่อครับ อยากรู้ว่าการ์ตูนที่เพื่อนๆชอบที่สุดคืออะไรครับ (ไม่เอาเคโรโระนะ No Keroro การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 13039_2a )
ผมก็เช่น

โซโรริ จิ้งจอกมหัศจรรย์ การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 5fcdcd2a0b9760f0d204ae6510aea768_0
เหมือนผมเลย

oTaMao

oTaMao

น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอกฮ้าบบบบ !!

PrinceKeron

PrinceKeron
New Soldier
New Soldier

1.วันพีช2.โคนัน3.นารูโตะ4.รีบอร์น

maymayrin

maymayrin
New Soldier
New Soldier
Shakugan no Shana เนตรเพลิงชานะ
Hidan on Aria อาเรีย กระสุนเเดงเดือด
Toradora โทระโดระ
Failry Tail แฟลี่เทล
ฯลฯ
การ์ตูนที่ชอบที่สุด(ยกเว้นเคโรโระ) - Page 2 Shana.full.1330299

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next