ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

OleCM

OleCM
New Soldier
New Soldier
กิโรโร๊ะ กับ เนโก๊ะ
เฮ้ออ อ๊ากกกกกก ว่าไงน้าาาาาาาาาาากก!!!แมวนี่นะ

https://www.facebook.com/OleCM

CHATA1036

CHATA1036
Keron Army Class 2
อยากให้ กิโรโระกับนัตจี้
คุรุรุกับมัวจัง บางทีคุรุรุจะได้ใสซื่อบ้าง

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ
ข้าน้อยว่า
เคโรโระกับพุรุรุ
ฟุยูกิกับอริซ่า
กิโรโระกับนัตสึมิ
มัวร์กับซาบุโร่
นี้คือความคิดข้าน้อยนะขอรับ

DororoKen

DororoKen
Keron Army Class 4
โดโรโระ คู่กับ พุรูรุจัง

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอให้ทุกคนมีคู่ก็เป็นพอแล้วขอรับ เคโรรี่....

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อยากให้
-มัวคู่กับเคโรโระ(ถ้าให้พุรุรุ เดี๋ยวมัวอามาเกดอลใส่)
-นัทสึมิคู่กับซาบูโร่
-โมโมกะคู่กับฟุยุกิ
-กิโรโระคู่กับคุรุรุ(หมั่นใส่ดี)

クルル

クルル
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
เคโรโระกับพุรูรุ(เพราะถ้าอยู่กับมัว มัวจะเรียกท่านอาๆๆทั้งวัน)
ฟุยูกิกับอริซ่า(ถ้าอยู่กับโมโมกะ กว่าจะเรียกชื่อได้)
คุคุคุคุคุ

armmeza555

armmeza555
สิบเอก คุรุรุ

อยากให้ เคโรโระคู่กับ พุรูรุ

seiruy

seiruy
อยากให้ท่าน ฟุยุกิ กับ ท่าน อาริสะ คู่กันขอรับ เพราะคนนึงชอบความลึกลับ อีกคนทำตัวลึกลับ ไปกันได้ดีขอรับ

ไม่อยากให้ท่านเคโรโระ กับ ท่านทามะคู่กันขอรับ เพราะถ้าท่านทามะสมหวัง กระผมก็ไม่ได้เห็นท่านทามะเวอร์ชั่นอิจฉาอีกสิขอรับ

เดโระเดโระเดโรรี๊
ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 MyAvatar_17000692_1

yysnlin123

yysnlin123
อยากให้เคโรโระ คู่กับ มัว ไม่อยากให้ กิโรโระ คู่กับ คาราร่า

sormlovemomdad

sormlovemomdad
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
เคโรโระ กับ นัทสุมิ มาแปลก หรือนัทสูมิ กับ ซาบุโร้
กิโรโรโระ กับ พุรุรุ แปลกอีก
ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 MyAvatar_17000672_1

แก้ไขล่าสุดโดย sormlovemomdad เมื่อ 11/10/2012, 15:25, ทั้งหมด 2 ครั้ง

vial

vial
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
ไม่อยากให้เคโรโระกับทาจังคู่กัมอ่ะ เกียดเกย์

toonsama8

toonsama8
นัทสึมิxกิโรโระ!! +_+

สิบเอก คุรูรุ คุคุ

สิบเอก คุรูรุ คุคุ
Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
อยากให้ บาริริ คู่กับ พุรูรุ เพราะบาริริเก่ง หล่อ มีความสามารถแต่ทำไม๊...พุรูรุจึงชอบโจริริ

EarthKunG123

EarthKunG123
ท่านโมโมกะคุ่กะท่านฟุยูกิ
และไม่ให้เคโรโระคู่กะทามะมะ

natawat42n

New Soldier
New Soldier
ผมอยากให้
เคโรโระ กับ มัวจัง ครับ
ไม่อยากให้คู่เลยคือ
ซาบุโร่ กับ นัตสึมิ หมั่นใหส้นัตสึมิอ่ะ Evil or Very Mad ชอบแกล้งเคโรโระ ข้าน้อย ไม่ยอมมมม

pug698

pug698
Keron Army Class 1

สิบโท - มัวร์จัง ทามามะ

สิบเอก - สิบตรี ม้ายๆ แอ๊ก...

ไม่อยากให้

พลทหารทามามะ - สิบโท ทามะๆ มึนๆ

สิบจัตวา (ไม่มีคู่) โดโรโระ

DFmanow

DFmanow
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
อยากให้ ท่านฟยูกิ คู่กับ ท่าน อาริสะ ชอบคู่ นี้ มาก เลย เมี้ยว!!!!

nongaunaun

nongaunaun
ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 Ic_30 ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 Ic_42 ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 Ic_37 ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 Ic_38 อยากให้โมโมกะจังคู่กับฟุยุกิคุงมากที่สุด (ดูเข้ากันได้ดี)
ไม่อยากให้คุรูรุคู่กับกิโรโระตั้งแต่..........................................................................................................หัวจรดเท้า (สยอง)

kewantroro

kewantroro
New Soldier
New Soldier
คู่ที่ไม่อยากให้คู่กัน โมโมกะ กับ ฟูยูกิ ม้ายๆ แอ๊ก...
ส่วนอยากให้คู่ นัตสึมิกับกิโรโระ เฮ้ออ อ๊ากกกกกก

dewtorodo

dewtorodo

บอกได้แต่ว่าไม่อยากให้ใครคู่กับคุรูรุเพราะกินแต่แกงกะหรี่ ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 MyAvatar_17000424_1 ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 MyAvatar_17000424_1 ทุกทั่นอยากจะให้ใครคู่กัน และ ไม่อยากให้ใครคู่กันใน เคโรโระ ขอรับกะผม ( ค่าน้อย +1 ให้ขอรับกะผม เกโระ เกโระ เกโรริ ) - Page 2 MyAvatar_17000424_1

คุรูรุ

คุรูรุ
อยากให้เคโรโระ คู่กับ มัวร์
อยากให้กิโรโระคูกับนัตสึมิ
ไม่อยากให้นัตสึมิคู่กับซาบุโร่
อ่านะ คุ คุ คุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

beckhamพระเจ้าของโลก

beckhamพระเจ้าของโลก
ผมก็อยากให้ ครูรุ-กิโรโระ มันน่าสนุกดูว่าจะเป็นยังไง555
ซาบุโร่-นัทสึมิ อันนี้น่ารักทั้งคู่
อันนี้ซ้ำครับ นัทสึมิ-โคยูกิ ไม่บอก
เคโรโระ-มัว เหมาะสมมากๆ
อันนี้ไม่อยาก ไม่มีครับ

undashing

อยากให้
กิโรโระ นัทสึมิ

เทเรเระคุง(ผู้ถูกลืม)

ผมเชียร์กิโรโระนะ ทั้งกับแมวและนัทจี้ กิโรโระ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next