รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11, 12  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 8 จาก 12]

attapon2540

attapon2540
สิบเอก คุรุรุ
WASD8088 พิมพ์ว่า:ไม่ผิดครับพอเขียนชื่อข้างล่างก็คือตกลง
ชื่อมันซำในเกมหรือป่าว รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 Kururuhappy

WASD8088

New Soldier
New Soldier
ไม่ครับ ชื่อผมก็ืnongcoch

*kiruru*

*kiruru*
Keron Army Class 3

ขอบคุณมากครับ

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
น่าจะเล่นยากนะครับแต่ก็น่าสนุก Basketball

attapon2540

attapon2540
jibikeroro พิมพ์ว่า:น่าจะเล่นยากนะครับแต่ก็น่าสนุก Basketball
ก้เหมื่อนเกมออนไลทั้วไปนะคับแต่คนละภาษา รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 Girorobody

*kiruru*

*kiruru*

สนุกดี ยิงกันตาย

attapon2540

attapon2540
*kiruru* พิมพ์ว่า:สนุกดี ยิงกันตาย
ก้ดีนะคับ เจ๋งกว่าเกมไทยบ้างเกมซะอีกรวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 Girorobody

golfsmart777

New Soldier
New Soldier
เอ่อkssnอ่ะคับสงสัยเว็ปจะโดนลบไปแล้วอ่ะคับช่วยลงให้ไหม่หน่อยได้ป่าวคับ

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
golfsmart777 พิมพ์ว่า:เอ่อkssnอ่ะคับสงสัยเว็ปจะโดนลบไปแล้วอ่ะคับช่วยลงให้ไหม่หน่อยได้ป่าวคับ

ผมอัพ KSSN ให้ใหม่แล้วนะครับ ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับ ^^

http://board.keroroth.com

attapon2540

attapon2540
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:

ผมอัพ KSSN ให้ใหม่แล้วนะครับ ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับ ^^
ใช้กันเยอะแล้วะมั้ง รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 Dororodoubt

attapon2540 พิมพ์ว่า:ใช้กันเยอะแล้วะมั้ง รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 Dororodoubt

ก็ใช่ครับที่ว่าน่าจะใช้กันเยอะ แต่เท่าที่มีให้เลือกตอนนี้ก็มีอยู่หลายร้อยหลายพันรายชื่อ
และรายชื่อนึงก็สามารถสมัครได้ 3 ไอดี ยังไงก็ลองเลือกสุ่มจากรายการล่างๆดูน่าจะใช้ได้อยู่ครับผม
^^

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อยากให้มีแบบภาษา eng ครับ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 1512376080

attapon2540

attapon2540
jibikeroro พิมพ์ว่า:อยากให้มีแบบภาษา eng ครับ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 1512376080
ภาษาไทยดีีกว่าจะได้คุยกันง่าย รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 8 Girorobody

keroro52042

New Soldier
New Soldier
ผมมีปัญหาอย่างงี้อะครับ พอล็อคอินเสร็จมันบอกว่าคุณต้องเปลี่ยนรหัสมันมีให้ใส่
kssn 6ตัวสุดท้ายแต่ผมลืมไปแล้วควรทำไงดีครับ

keroro52042 พิมพ์ว่า:ผมมีปัญหาอย่างงี้อะครับ พอล็อคอินเสร็จมันบอกว่าคุณต้องเปลี่ยนรหัสมันมีให้ใส่
kssn 6ตัวสุดท้ายแต่ผมลืมไปแล้วควรทำไงดีครับ

งั้นสงสัยคงต้องสมัครใหม่ และอย่าลืมจด KSSN ที่สมัครไว้ด้วยนะครับ ^^

pontipat.tae

New Soldier
New Soldier
คุคุคุ

tenteen19735

Keron Army Class 2
ทำไมผมเล่นไม่อะคับ มันเกี่ยวกับ windows ของคอมไหมคับ

คอมของผม windows 7 คับเล่น keroro Racing ไม่ได้ ดาวโหลดแล้วแต่พอ setup มัน setup ไม่ได้คับ ช่วยที..

nong-mix@windowslive.com

ว้าว

tenteen19735 พิมพ์ว่า:คอมของผม windows 7 คับเล่น keroro Racing ไม่ได้ ดาวโหลดแล้วแต่พอ setup มัน setup ไม่ได้คับ ช่วยที..

ของผมก็ Windows 7 ก็เล่นได้ปกตินะครับ ยังไงรบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมนิดนึงเกี่ยวกับปัญหาที่พบ
อย่างเช่นว่า ขึ้นเด้งข้อความ Error ขึ้นมาหรืออะไรแบบนี้ครับผม ^^

george6n1

george6n1
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
เจ๋งเลยครับ

เคโรรี่.... แน่นอนว่าโดโรโระไม่โดนลืมแน่

เอ๊ะ ๆ ๆ จริงๆหรอขอรับดีใจจังเคโรโระคุง

มันขึ้นว่า??: defaultfeature
????:defaultcomponant
??: c:\Program flies(x86)\Goorm\
??: ?????????????????
มันขึ้นมาประมาณนี้เเหระคับ (ลงรูปไม่เป็นต้องขอโทษนะคับ)ช่วยหน่วยนะคับ

tenteen19735 พิมพ์ว่า:มันขึ้นว่า??: defaultfeature
????:defaultcomponant
??: c:\Program flies(x86)\Goorm\
??: ?????????????????
มันขึ้นมาประมาณนี้เเหระคับ (ลงรูปไม่เป็นต้องขอโทษนะคับ)ช่วยหน่วยนะคับ

อ่า ปัญหานี้ผมเองก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ ลองลบเกมออกด้วยการ Uninstall
แล้วลงใหม่ดูครับผม และอีกอย่าง ไม่ทราบว่ามันขึ้นมาตอนไหนหรอครับผม ^^

ตอนนี้คือตอนที่กำลังจะติดตั้งคับแต่ไม่ได้ติดตั้งทีคับ

ผมลองเอาไฟล์ไปไว้ในดิสก์ E คับ ก็สามารถ setup ได้แต่ตอนที่กดเริ่มเกมส์มีขอความเด้งมาว่า Windows ไม่พบ C:\Users\teen\Appdata\Local\SetupGHLauncherExeOnly.exe กรุณาตรวจสอบให้แน่ใจว่าคุณได้พิมพ์ชื่อถูกต้อง แล้วลองอีกครั้ง มันเด้งมาอย่างนี้อะคับ รบกวนด้วยนะคับช่วยหน่อย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 8 จาก 12]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11, 12  Next