แจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

Giroro

Giroro
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากครับผม สำหรับทุกความคิดเห็น ผมเองก็เหนื่อยๆที่จะอัพใหม่อยู่แล้ว
แต่เห็นสมาชิกทุกคนเป็นกำลังใจให้อย่างนี้แล้ว ความเหนื่อยที่ว่านั้นก็หายไปหมดเลยครับ
ผมคิดจึงว่า ตัดสิ้นใจจะอัพให้ใหม่ เพื่อสมาชิกที่น่ารักทุกคนจะได้มีความสุขกันครับ

ขอบคุณมากครับ ทุกๆคน ^^

ครับ ^^

maemayyy

New Soldier
New Soldier
แจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 3181193751 กำลังดูสนุกๆเลยค่ะ ยังไงก็ขอบคุณนะค่ะ จะติดตามต่อไป

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากครับผม สำหรับทุกความคิดเห็น ผมเองก็เหนื่อยๆที่จะอัพใหม่อยู่แล้ว
แต่เห็นสมาชิกทุกคนเป็นกำลังใจให้อย่างนี้แล้ว ความเหนื่อยที่ว่านั้นก็หายไปหมดเลยครับ
ผมคิดจึงว่า ตัดสิ้นใจจะอัพให้ใหม่ เพื่อสมาชิกที่น่ารักทุกคนจะได้มีความสุขกันครับ

ขอบคุณมากครับ ทุกๆคน ^^
ครับผม ^^

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
สู้สู้ นะครับ

kula_beauty

kula_beauty
Keron Army Class 2
ขอบคุณมากๆเลยครับ

naivecpa

New Soldier
New Soldier
สู้ๆนะค่ะ
หรือต้องเรียก เริ่มใหม่ตั้งแต่ต้น

meteoria

meteoria
Keron Army Class 1
สู้ๆ นะครับ ท่านหัวหน้า 5555+

30ww

ขอบคุณมากๆนะคะ รอชมต่อไปค่ะ ^^
สู้ๆๆๆๆ <3<3

นักสืบอวกาศ โคโกโร่

นักสืบอวกาศ โคโกโร่

และจะกำหนดเปิดอีกเมื่อไร โท่ว!!!!!!

สู้ๆๆๆๆ โท่ว!!!!!!

ryolovejj

แล้วอย่างงี้เราจะได้ดูตอนต่อไปไหมอ่ะ

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
แล้ว unlisted แ้ล้ว youtube ก็หาไม่เจอเหรอครับ

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
Joriri พิมพ์ว่า:แล้ว unlisted แ้ล้ว youtube ก็หาไม่เจอเหรอครับ

ครับ ผมคิดว่างั้นนะ ^^

http://board.keroroth.com

kurukurukuru

kurukurukuru
ก็พยายามให้ดูได้ก็พอแล้วละ คู้....คุคุคุคุ

หมุนๆ คุ๋คุคุ คุคุ มีนๆ

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
จะว่าไปเคโระเป็นพากย์ไทยไม่ใช่หรอค่ะ
แล้วคนญี่ปุ่นแจ้งลิขสิทธิ์ได้ด้วยหรอค่ะ?
ยังไงพยายามเข้านะค่ะ =w=d

lolokimay

New Soldier
New Soldier
ไม่น่าหล่ะดูไม่ได้แจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 3181193751 ขอบคุณที่อัพโหลดให้ดูน่ะค่ะ สนุกมาก คุคุคุ~แจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 4074552528

สู้นะค่ะๆ เอาใจช่วย รอติดตามอยู่น่ะค่ะ แจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 1608028015

pppol2010

ผมเห็นตอนที่144ครับ

Joriri

Joriri
Natsumi พิมพ์ว่า:จะว่าไปเคโระเป็นพากย์ไทยไม่ใช่หรอค่ะ
แล้วคนญี่ปุ่นแจ้งลิขสิทธิ์ได้ด้วยหรอค่ะ?
ยังไงพยายามเข้านะค่ะ =w=d

นั่นน่ะสินะ 555

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

firstmal

firstmal
เซง อยากดูตอนใหม่อะแจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 2552475539

kar525

kar525
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
ดีนะผมดูหมดแล้ว

benten102

benten102
Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
เวรกรรมแจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 3455573656 แจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 3455573656

คุณผมรักสิบโทนะ

คุณผมรักสิบโทนะ

แต่ว่าโชคดีที่ยังมีบางส่วนอยู่นะครับผมกำลังดูอยู่ครับแจ้งเคโรโระบางตอนในเว็บ โดนลิขสิทธิ์&แจ้งปิดไม่ให้เข้าชมการ์ตูนสักระยะหนึ่ง - Page 2 1608028015

♫MOA♪

♫MOA♪
พลทหาร ทามามะ
งานเข้าเลยค่ะ หรือต้องเรียกว่า ถึงกับคนของญี่ปุ่นมาเตือน ={}='

truerinizen

truerinizen
น่าเห็นใจมากเลยครับ อัพมาแล้วต้องเริ่มใหม่แต่อย่าถอยนะครับ ค่อยๆเดินหหน้าต่อไป เป็นกำลังใจให้ครับผม ^^
by.คุณคลั่งสิบโท

silvermonkey

silvermonkey
ทามะๆ มึนๆ แย่จังเรยนะคับสิบโท

Tee DORO

Tee DORO
New Soldier
New Soldier
ว๋า แย่จัง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next