[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

รายชื่อภาพวาดที่ชื่นชอบ (อ่านกระทู้ด้านล่างก่อนโหวตนะครับ)
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l107%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 7% [ 5 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l105%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 5% [ 4 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l104%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 4% [ 3 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l108%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 8% [ 6 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l103%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 3% [ 2 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l105%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 5% [ 4 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l100%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 0% [ 0 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l1013%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 13% [ 10 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l103%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 3% [ 2 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l101%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 1% [ 1 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l100%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 0% [ 0 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l107%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 7% [ 5 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l101%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 1% [ 1 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l104%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 4% [ 3 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l1020%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 20% [ 15 ]
[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_l106%[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Vote_r10 6% [ 5 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 76

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)

สิ้นสุดการโหวดแล้วครับ
26/9/2554

สำหรับกิจกรรม "แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม"
ก็ได้สิ้นสุดลงแล้ว และก็จะนำภาพวาดของสมาชิกทั้งหมดที่เข้าร่วม มาทำแบบสำรวจ หรือ Poll
เพื่อให้สมาชิกในเว็บแห่งนี้ ได้ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบกัน โดยสมาชิกที่ต้องการโหวตให้ภาพใด
ก็เพียงแค่เลือกชื่อภาพนั้นโดยดูภาพวาดจากด้านล่าง และกดโหวตจากด้านบนนี้ เท่านั้น
หากสมาชิกมีเหตุผลที่ชอบภาพนั้น ก็สามารถโพสบอกเหตุผลของตัวเองทีชอบด้วยก็ได้นะครับ
และสำหรับสมาชิกท่านใดที่ไม่ได้ร่วมในกิจกรรมนี้ ก็ไม่ต้องเสียใจไปนะครับ เพราะว่าเราจะจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ขึ้นอีกแน่
แล้วกิจกรรมหน้า อย่าลืมมาร่วมด้วยกันนะขอรับ ^^

เนื่องจากมีสมาชิกเข้าร่วมเยอะกว่าที่คิดไว้ ผมจึงปรับการแจกรางวัลเพิ่มไปอีก เป็นตามนี้

รางวัลชนะเลิศลำดับที่ 1 และ 2 จะได้รับ
ไอเทม/รางวัล

• [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 05medaldoro_by.pururu [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 01medalkero_by.pururu
    Dororo Medel และ Keroro Medel

ค่าประสบการณ์

• 200 คะแนน

รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 3, 4, 5 และ 6 จะได้รับ
ไอเทม/รางวัล

• [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 05medaldoro_by.pururu
    Dororo Medel
ค่าประสบการณ์

• 200 คะแนน

สมาชิกสามารถดูรายชื่อภาพวาดที่ต้องการจะโหวตได้ตามด้านล่างนี้
(คลิกที่ภาพวาด เพื่อดูขนาดจริง)

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13149510

ชื่อภาพ : สิบจัตวาโดโรโระ
วาดโดย : Dororo

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม ZVz60711

ชื่อภาพ : คุรุรุที่โหมดนินจา
วาดโดย : peaches

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13149610

ชื่อภาพ : ที่ยืนของโจริริ
วาดโดย : Giroro

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13152810

ชื่อภาพ : ตุ๊กตาไล่ฝนของฟุยูกิ
วาดโดย : Giroro กิโรโระ X

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 7a1aa31356

ชื่อภาพ : กระสุนปืนใหญ่วงแหวนนภา X
วาดโดย : Roughroro

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 14untitled

ชื่อภาพ : น้า N
วาดโดย : Joriri

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13151010

ชื่อภาพ : ไฮอี
วาดโดย : suknakron

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13150110

ชื่อภาพ : วันที่แสนวุ่นวายของเคโรโระ
วาดโดย : mutsumi saburo

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Untitled

ชื่อภาพ : ปืนประจำตัวทหารเคโรน
วาดโดย : Keron Soldier

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 342-90

ชื่อภาพ : Doriri
วาดโดย : buntham152

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Keroropaint

ชื่อภาพ : สิบโทเคโรโระขอรับกระผม^_^
วาดโดย : 012892076

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13150610

ชื่อภาพ : ลุ๊กใหม่ของกิโรโระ "ให้ดอกกุหลาบนัทสึมิ"
วาดโดย : Grace

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13156610

ชื่อภาพ : ไอคุคุ
วาดโดย : bioicecool

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13150310

ชื่อภาพ : เคโรโระและเคโรโระกับสายสัมพันธ์ที่ไม่มีวันสูญสิ้น
วาดโดย : napassakorn.keroro

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13153110

ชื่อภาพ : เคโรนสตาร์โจมจู่
วาดโดย : Nenasun

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13154011

ชื่อภาพ : พู่กันของพุตาตะ
วาดโดย : Phut Ta Ta

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13154710

ชื่อภาพ : สิบจัตวาโดโรโระ โดนไวรัส
วาดโดย : putyord

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 302904_257370927630128_100000716675430_833637_408269448_n

ชื่อภาพ : Momoka
วาดโดย : ♫MOA♪

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13156611

ชื่อภาพ : คว้ามือฉันไว้สิ
วาดโดย : Dashishi indid756

หมายเหตุ :

• สำหรับสมาชิกบางท่านที่ระบุว่าเป็นชื่อของภาพไม่ชัดเจน ผมจะนำข้อมูลใกล้เคียงมาเป็นชื่อของภาพให้นะครับ
  • หากสมาชิกโหวตไปแล้วและอยากเปลี่ยนใจภายหลัง ก็สามารถยกเลิกการโหวตของตนได้
    ด้วยการกด Cancel Vote หรือ ยกเลิกโหวต ครับ

• รบกวนสมาชิกทุกคนที่โหวต โหวตให้ภาพวาดที่ชอบ 1 ท่านต่อ 1 ภาพเท่านั้นนะครับ กรุณาอย่าปั้มโหวตหรือโกงโหวต
    ไม่ว่าจะด้วยวิธีใดก็ตามนะครับ ขอบคุณครับ ^^

• สิ้นสุดการโหวต ประกาศผลผู้ชนะและแจกรางวัล ในวันที่ 26/9/2554 เวลา 18.30 น. (อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้)

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 26/9/2011, 17:54, ทั้งหมด 12 ครั้ง

http://board.keroroth.com

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
แบบว่า โหวตได้ ครั้งเดียวใช้ป่าว?

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
น่าจะนะครับ(ผมว่า)

Dororo พิมพ์ว่า:แบบว่า โหวตได้ ครั้งเดียวใช้ป่าว?
ถูกต้องแล้วครับ โหวตได้ครั้งเดียว และโหวตได้เพียงแค่ภาพเดียวเท่านั้นครับ ^^

Dorere 152

Dorere 152
แล้วใครได้โหวตมากกว่าก็จะบอกผลใช้ไหมครับ

buntham152 พิมพ์ว่า:แล้วใครได้โหวตมากกว่าก็จะบอกผลใช้ไหมครับ

สิ้นสุดการโหวต ประกาศผลผู้ชนะและแจกรางวัล ในวันที่ 2/10/2554 เวลา 18.30 น.
ซึ่งอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ครับ และผู้ได้คะแนนโหวตมากที่สุด 6 อันดับแรกก็จะเป็นผู้ชนะ
และได้รับรางวัลตามที่กำหนดไว้ครับ

Dorere 152

Dorere 152
โห!!!นานจังขอรับเดือนหน้าเชียวผมอดตื่นเต้นไม่ได้อะทำไงดี

Phut Ta Ta

Phut Ta Ta
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
โหวดพู่กันของพุตาตะให้หน่อย ขอบคุณ เอ๊ะ ๆ ๆ

Dorere 152

Dorere 152
แป่ว!!!!!!!!!!!!!

bioicecool

bioicecool
Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
ช่วยโหวต ไอคุคุ ของผมด้วยนะคับ ว่าแต่น่ารักอะเปล่า [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13039_0a

Keroro :DD

Keron Army Class 1
ผลงานน่ารักมากเลยคะ^___________^
เสียดายจังเมื่อวานดันวาดส่งไม่ทัน = =

Keroro :DD พิมพ์ว่า:ผลงานน่ารักมากเลยคะ^___________^
เสียดายจังเมื่อวานดันวาดส่งไม่ทัน = =

กิจกรรมนี้ไม่ได้เข้าร่วม ก็รอกิจกรรมหน้าก็ได้ครับ ผมจะจัดขึ้นมาเรื่อยๆ อีกครับ ^^

mutsumi saburo

mutsumi saburo
จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
ช่วยโหวตกันหน่อยนะครับ ภาพ วันที่แสนวุ่นแวนของเคโรโระครับ ถ้าโหวตให้ เดี๋ยว + ให้นะครับ^^

napassakorn.keroro

ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ช่วยโหวต "เคโรโระและเคโรโระกับสายสัมพันธ์ที่ไม่มีวันสูญสิ้น" ด้วยนะขอรับกระผม
เคโรรี่.... (เคโรโระ) ข้าน้อยก็เอาใจช่วยนะขอรับ

peaches

peaches
สิบเอก คุรุรุ
ช่วยโหวต คุรุรุโหมดนินจา ด้วยเดียวให้ดูบันทึกลับหลังเลิกเรียน คู๊คุคุคุคุ

♫MOA♪

♫MOA♪
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
มัวร์ขอบคุณเพื่อนๆที่มาโหวต Momoka ของมัวร์มากๆค่ะ ^_^

peaches

peaches
ภาพที่ไม่สวยกลับได้เยอะแต่ภาพที่สวยๆไม่ค่อยมีคนโหวตเลย [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 3181193751

Keron Soldier

Keron Soldier
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
ขอบคุณทุกท่านที่โหวตให้นะครับ(ตั้ง 1 ท่าน ดีใจจริงๆ [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13039_2a)

http://sites.google.com/site/keronmain/

Dororo

Dororo
อย่าให้รู้นะ ว่าใครโกงอะ

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Blueshadowbody ผมพอเดาได้ว่าใคร............

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Dororobody ไม่ชอบบอกได้
เงียบเกินไปเวลาเข้า [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Dororocorner

แก้ไขล่าสุดโดย Dororo เมื่อ 18/9/2011, 22:49, ทั้งหมด 4 ครั้ง

peaches

peaches
ใครละ คุคุ บอกหน่อย (ถ้าจะให้โกงจริงละก็ คู๊คุคุคุ จึ๊ก)

[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม SOs0ab02

tam20035

tam20035

ข้าน้อยโกธรแล้วนะ[url=http://board.keroroth.com/javascript:emoticonp('[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13039_3a')][END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13039_3a[/url]
[url=http://board.keroroth.com/javascript:emoticonp('[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13101_4a')][END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13101_4aสิบโทคับ[/url]

[url=http://board.keroroth.com/javascript:emoticonp('[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13139_0a')][END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13139_0a[/url]อะไรกันฟระไอพวกนี้ หน่อไอเจ้าโคโรโระตั้งใจคิดอผนรุกราบหน่อนสิฟระ

[url=http://board.keroroth.com/javascript:emoticonp('[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13039_1a')][END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 13039_1a[/url]เดียวต่อกันพราเสดแล้วค่อยคิดก็ได้

Giroro

Giroro
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
อื้มเด๊ยวก็รู้วันประกาศ lol!

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
อย่าให้รู้นะ ว่าใครโกงอะ

ผมพอเดาได้ว่าใคร...........
.

อื้ม ไม่ต้องเดาหรอก มองดูก็รู้แล้ว.... ลองเทียบ ภาพ/เสียงโหวต ก็ดูรู้ละ

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

peaches พิมพ์ว่า:ภาพที่ไม่สวยกลับได้เยอะแต่ภาพที่สวยๆไม่ค่อยมีคนโหวตเลย [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม 3181193751

นั่นสิ [END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Dororocorner

Dorere 152

Dorere 152
-*-ไม่มีคนโหวตข้าน้อยเลยมีแต่ฉันคนเดียว(โหวตหน่อยนะครับเพราะภาพผมไม่สวยแน่ๆเลยไม่มีคนโหวตแงๆ[url=http://board.keroroth.com/javascript:emoticonp('[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Tamamasoulless')][END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม Tamamasoulless[/url]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next