[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

ต้องการให้จัดกิจกรรมแบบนี้อีกหรือไม่ ?
[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Vote_l1087%[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Vote_r10 87% [ 20 ]
[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Vote_l100%[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Vote_r10 0% [ 0 ]
[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Vote_l1013%[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Vote_r10 13% [ 3 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 23

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

Garuru

Garuru
ร้อยโท การูรุ
คุณsupernovaเเข่งครั้งต่อไปมาตอนไหน

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
Garuru พิมพ์ว่า:คุณsupernovaเเข่งครั้งต่อไปมาตอนไหน
งั้น เอางี้ไม เด่วผมบอกให้ พีหยก เปลี่ยนผมเป็นเหมือนเดิมและให้ไอสีชมพู่นี้กับ การุรุ เพราะ ผมอีกไม่นานก็ จะ 200 โพสแล้ว ว่าไงครับ? [ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 2 Keroro17

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
อ่า คงไม่ได้อะครับ เพราะผมกำหนดไว้แล้ว ส่วนกิจกรรมครั้งหน้า ก็เอาชนะให้ได้นะครับ ^^

http://board.keroroth.com

Dororo

Dororo
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:อ่า คงไม่ได้อะครับ เพราะผมกำหนดไว้แล้ว ส่วนกิจกรรมครั้งหน้า ก็เอาชนะให้ได้นะครับ ^^
งั้นหรอ แล้ว ผมทีมีชื่อนี้แล้ว จะเข้ากิจกรรมอีกได้ป่าวอ่ะ?
[ ЯOЖOR ] [ Keroro Platoon ] แบบว่านอกจาก2ชื่อนี้แล้วคงไม่มีเพิ่มใช้ป่าวอ่ะ?

Dororo พิมพ์ว่า:
งั้นหรอ แล้ว ผมทีมีชื่อนี้แล้ว จะเข้ากิจกรรมอีกได้ป่าวอ่ะ?
[ ЯOЖOR ] [ Keroro Platoon ] แบบว่านอกจาก2ชื่อนี้แล้วคงไม่มีเพิ่มใช้ป่าวอ่ะ?

ก็เข้าร่วมได้ครับ อาจจะมีรางวัลเพิ่มเติม แต่ก็ดูก่อน ส่วน Rank ก็มีแค่นี้แหละครับ ^^

http://board.keroroth.com

Dororo

Dororo
พลจัตวา เห็นเค้าบอกว่า มันเป็นยศพิเศษอะไรนี่แหละงับ ลืมแย้ว แต่เขาจะไม่ใช้กัน

ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมว่านัตจี้เอาจริงนะครับฟลุค ดูดิ5ดาวแล้ว ไวมาก- -*

555+ เด็กมันเก่งอ่ะนะ[แค่ตามไม่ทันเอง- -]พี่โดโรโระกับพี่กิโรโระนี้จะเร็วไปไหนตามไม่ทันสะที เหนื่อยใจ

Dororo

Dororo
Natsumi พิมพ์ว่า:

555+ เด็กมันเก่งอ่ะนะ[แค่ตามไม่ทันเอง- -]พี่โดโรโระกับพี่กิโรโระนี้จะเร็วไปไหนตามไม่ทันสะที เหนื่อยใจ
โทษนะ ผม4วันก็5ดาบแล้วครับ

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โทษนะ ผม4วันก็5ดาวแล้วครับ

555 เก่งๆ ยังไงหนูก็มาทีหลังได้ขนาดนี้ก็ดีเท่าไรแล้วเนอะ หุหุ

Dororo

Dororo

555 เก่งๆ ยังไงหนูก็มาทีหลังได้ขนาดนี้ก็ดีเท่าไรแล้วเนอะ หุหุ

ถึงยังไง ก็ตามผมไม่ได้หรอก ครับ ฮาๆ

kururuFC

kururuFC
Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
ดีใจกับคนที่ได้ด้วยค่ะ เตรียมคำตอบไว้แล้ว แต่ไม่ได้เขียนข้อที่ 41 เรยมะกล้าส่ง 555 รางวัลครั้งต่อไป เอาเป็น กันพลา ดีมั้ย คุคุ ^_______________^

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ดีใจกับคนที่ได้ด้วยค่ะ เตรียมคำตอบไว้แล้ว แต่ไม่ได้เขียนข้อที่ 41 เรยมะกล้าส่ง 555 รางวัลครั้งต่อไป เอาเป็น กันพลา ดีมั้ย คุคุ ^_______________^

กิจกรรมครั้งต่อไปก็สู้ๆนะค่ะ ^^

ถึง Dororo : อย่างน้อย4วันหนูก็จะ100โพสแล้ว หุหุหุ

Dororo

Dororo
อ่ะนะ คง อีกนาน กว่าจะตามผมทั้น ฮาๆ

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ่ะนะ คง อีกนาน กว่าจะตามผมทั้น ฮาๆ

อย่างน้อยหนูก็ทำได้ขนาดนี้ก็บุญของหนูสุดๆแล้วเน้อ

Garuru

Garuru
เเข่งครั้งต่อไปต้องได้ที่5 หมุนๆ คุ๋คุคุ

Giroro

Giroro
สิบตรี กีโรโระ

ช่วงนี้ผมอาจจะมาดึกๆนะครับ
ต้องเฝ้าเพื่อนฮ่าๆๆๆ

Dororo

Dororo

อย่างน้อยหนูก็ทำได้ขนาดนี้ก็บุญของหนูสุดๆแล้วเน้อ
หรอ ตอนนี้ผม 200โพสแล้วนะ ฮาๆ

Giroro

Giroro
ยุ๊บ หนอ พ๊อง หนอ รีบ ไป ไหน หนอ ฮ่าๆๆ

Dororo

Dororo
ไม่ได้รีบ มันไปเอง

Tamama

Tamama
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
รู้สึกผมจะพลาดไปหลายเรื่องเลยนะครับเนี่ย ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ช่วงนี้ผมอาจจะมาดึกๆนะครับ
ต้องเฝ้าเพื่อนฮ่าๆๆๆ

เฝ้านางพยาบาลมากกว่าเฝ้าเพื่อนละสิไม่ว่า
หุหุหุหุ [ล้อเล่นน้า ขอขมาอย่างแรง - -_ _ - -_ _;;]

แก้ไขล่าสุดโดย Natsumi เมื่อ 14/6/2011, 14:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Pururu

Pururu
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ

เฝ้านางพยาบาลมากกว่าเฝ้าเพื่อนละสิไม่ว่า
หุหุหุหุ [ล้อเล่นน้า ขมาอย่างแรง - -_ _ - -_ _;;]

5555 5+ แม้จะล้อเล่น

แต่พี่รู้สึกเห็นด้วยอ่ะ ฮาๆ

http://writer.dek-d.com/Ginglew_zaza/

Dashishi indid756

Dashishi indid756
Co-Administrator
Co-Administrator
คุณ Natsumi ครับ ผมว่าลายเซ็นsignature มันไม่ควรมีไฟล์วิดีโอนะครับ หรือย่อลงสักหน่อย เพราะรู้สึกลายเซ็นคุณมันเริ่มใหญ่เกินไปแล้วครับ

Giroro

Giroro
Pururu พิมพ์ว่า:

5555 5+ แม้จะล้อเล่น

แต่พี่รู้สึกเห็นด้วยอ่ะ ฮาๆ

เห็นผมเป็นคนแบบนั้นหรอครับ
นางพยาบาลก็แค่ น่ารัก ข๊าวขาว หุ่นดี๊หุ่นดี อะไรทำนองนี้
แล้วผมจะไม่เฝ้าได้ไง เย๊ย ผิดๆ ไปเฝ้าทำไม ฮ่าๆๆๆ ^^

Dororo

Dororo
Giroro พิมพ์ว่า:

เห็นผมเป็นคนแบบนั้นหรอครับ
นางพยาบาลก็แค่ น่ารัก ข๊าวขาว หุ่นดี๊หุ่นดี อะไรทำนองนี้
แล้วผมจะไม่เฝ้าได้ไง เย๊ย ผิดๆ ไปเฝ้าทำไม ฮ่าๆๆๆ ^^
พ่อคุณ เกือบ หลุดแน ฮาๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next