[END] กิจกรรมครั้งที่ 10 ตอบคำถามเกี่ยวกับ เคโรโระ The Movie 1 - 4 และ ตอนพิเศษ - Page 6

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 6 จาก 6]

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
ไม่เป็นไรครับรอได้

Pitchayapong

Pitchayapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ตอนนี้ตรวจไปได้ถึงครึ่งรึยังครับ

max5d

max5d
Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
ดูที่ไหน เอ๊ะ ๆ ๆ

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
ขอให้สมาชิกทุกคนอดทนรอกันสักนิดนึงนะขอรับ เนื่องจากว่าก่อนหน้านี้ผมไม่ว่างมาตรวจเลย
และวันนี้ก็พึ่งได้เข้ามาทยอยตรวจ จำนวนสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมมีเยอะมาก เพื่อให้ไม่มีการผิดพลาดเกิดขึ้น
จึงต้องใช้เวลาตรวจสักพัก คาดว่าวันพรุ่งนี้หรือวันที่ 17 ช่วงเย็นๆจะเสร็จแน่นอนขอรับ
อย่างไรก็ขอให้สมาชิกเห็นใจด้วย เพราะผมทำคนเดียว ช่วยอดทนรอกันอีกสักนิดนะขอรับ ขอบคุณขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เห็นใจท่านเคเอ็มหน่อยขอรับท่านเขามีธุระขอรับ เคโรโระ

beruta

beruta
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
ค่ะๆT^T

ลูลูช วี บริทาเนีย

ลูลูช วี บริทาเนีย
ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ครับ จะอดใจรอ

สิบโท เคโรโระ

Keron Army Class 3
ตรวจเสร็จยังขอรับ ข้าน้อยอดใจไม่ไหวแล้ว

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เขาประกาศแล้วนะขอร้าบ

ดูผลที่ไหนคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 6 จาก 6]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6