[END] กิจกรรมครั้งที่ 10 ตอบคำถามเกี่ยวกับ เคโรโระ The Movie 1 - 4 และ ตอนพิเศษ - Page 4

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 4 จาก 6]

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ
ข้าน้อยยังหาไม่เสร็จเลยนะขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ใครยังไม่ตอบจงรีบตอบซะ คุ คุ คุ คุรูรุ

Keron Army Class 3
เคโรโระ ง่ายเกือบทุกข้อเลยขอรับกระผม เคโรรี่....

โดโรโระ มีประมาณ4-5ข้อที่ผมทำไม่ได้ขอรับ แย่จัง เคโรโระ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ข้าน้อยขอผ่านละกันขอรับขี้เกียจดู บ้างครั้งดูแล้วลืมจดคำตอบขอรับได้รู้แค่10ข้อเองแต่ก็อยากได้ขอรับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อย่าพึ่งท้อสิขอรับสู้ขอรับ เคโรโระ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ได้แค่10ข้อเองรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมดูไปอย่างละ 4 - 5 ขอรับอย่าพึ่งท้อ ๆ

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ

นี้ๆ นี้มันกระทู้กิจกรรม ไม่ใช่กระทู้พูดคุยนะเฟ้ยขอรับครับ เห็นมานานละ ตอนแรกก็ไม่แคร์อะไรหรอกนะ แต่รู้สึกว่าจะคุยเรื่อยเปื่อย จนท่านผู้นั่นของท่านรองของท่านผู้นั่น ทนไม่ไหวเลยให้ผมมาเตือนเนี้ยละ เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ - .-

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมรึเปล่าถ้าใช่ผมต้องขอโทษด้วยขอรับ เอ๊ะ ๆ ๆ

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
Dororo พิมพ์ว่า:นี้ๆ นี้มันกระทู้กิจกรรม ไม่ใช่กระทู้พูดคุยนะเฟ้ยขอรับครับ เห็นมานานละ ตอนแรกก็ไม่แคร์อะไรหรอกนะ แต่รู้สึกว่าจะคุยเรื่อยเปื่อย จนท่านผู้นั่นของท่านรองของท่านผู้นั่น ทนไม่ไหวเลยให้ผมมาเตือนเนี้ยละ เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ - .-
555 ตกลงจะขยับวันปิดกิจกรรมเข้ามาหรือเปล่าครับ ผมว่าสิ้นเดือนนี้ไปเลยดีที่สุด

playkopong

playkopong
Keron Army Class 1
จะถูกกี่ข้อหนอ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ส่งกี่ข้อก็ได้ใช่เปล่าขอรับ แล้วส่ง10ข้อได้เปล่าขอรับ(พอดีได้แค่นี้)

seiruy

seiruy
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
ข้าน้อยทำส่งใหม่แล้วนะขอร้าบ -๐๐- ได้คำตอบแล้วรึยังยังไงช่วยแจ้งด้วยนะขอร้าบ

ว่ากันตามตรงขอรับ ว่าอันที่ทำรอบสองหลังจากส่งรอบแรกไม่ติดนี่ อารมณ์และความสนุกในคำตอบลดลงไปเยอะเลยขอรับ รอบแรกตอบไปแบบอลังการมาก แต่ไม่ติดซะงั้น ทำเอาข้าน้อยเริ่มหมดอารมณ์และขี้เกียจ(ตามนิสัย)เลยขอร้าบ [END] กิจกรรมครั้งที่ 10 ตอบคำถามเกี่ยวกับ เคโรโระ The Movie 1 - 4 และ ตอนพิเศษ - Page 4 MyAvatar_17000692_1

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
ケロロ軍曹 พิมพ์ว่า:ส่งกี่ข้อก็ได้ใช่เปล่าขอรับ แล้วส่ง10ข้อได้เปล่าขอรับ(พอดีได้แค่นี้)

ได้ขอรับ ^^

seiruy พิมพ์ว่า:ข้าน้อยทำส่งใหม่แล้วนะขอร้าบ -๐๐- ได้คำตอบแล้วรึยังยังไงช่วยแจ้งด้วยนะขอร้าบ

ว่ากันตามตรงขอรับ ว่าอันที่ทำรอบสองหลังจากส่งรอบแรกไม่ติดนี่ อารมณ์และความสนุกในคำตอบลดลงไปเยอะเลยขอรับ รอบแรกตอบไปแบบอลังการมาก แต่ไม่ติดซะงั้น ทำเอาข้าน้อยเริ่มหมดอารมณ์และขี้เกียจ(ตามนิสัย)เลยขอร้าบ [END] กิจกรรมครั้งที่ 10 ตอบคำถามเกี่ยวกับ เคโรโระ The Movie 1 - 4 และ ตอนพิเศษ - Page 4 MyAvatar_17000692_1

ได้รับคำตอบของคุณ seiruy แล้วนะขอรับ นี้ขนาดขี้เกียจยังตอบมาได้อลังการ(เยอะ) จริงๆ
แต่จะถูกไหมนั้นต้องตรวจสอบกันอีกที ^^

http://board.keroroth.com

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ผู้ติดอันดับ 1-8 ท่านจะได้เงิน 200 Points หรือป่าวครับ

facebook za พิมพ์ว่า:ผู้ติดอันดับ 1-8 ท่านจะได้เงิน 200 Points หรือป่าวครับ

1. ผู้ที่ตอบครบ 30 ข้อ ( ไม่ว่าจะได้คะแนนเท่าใดก็ตาม ) จะได้เงินอวกาศคนละ 200 Points

หากทำตามเงื่อนไขก็จะได้รับด้วยขอรับ ^^

เเองโกล โมอา

เเองโกล โมอา
วันเปิดเรียนพอดี

กิโรโระ Giroro

กิโรโระ Giroro
ชอบมากครับ ๆ ผมลองตอบก็ได้บ้างไม่ได้บ้าง

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ท่านซูเปอร์โนว่าครับมีคนส่งไปทั้งหมดกี่คนขอรับ คุรูรุ

DFmanow

DFmanow
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
อยากได้ที1 จังครับ เคโรโระ

ธไวเจริญ

ธไวเจริญ
น่าสนนะงับ เคโรโระ

ถ้าได้เกือบเต็มจะได้หุ่นมูชะเคโรนไหมขอรับ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

ไม่ได้หรอกครับ เพราะเขาเขียนไหวว่าต้งตอบถูกหมดหรือก็คือ เต็มครับ

สิบโท เคโรโระ พิมพ์ว่า:ถ้าได้เกือบเต็มจะได้หุ่นมูชะเคโรนไหมขอรับ

ก็อย่างที่คุณ facebook za ว่านั้นแหละขอรับ ต้องตอบคำถามให้ได้คะแนนเต็มเท่านั้นจึงจะได้ ^^

Ilovekeroro พิมพ์ว่า:ท่านซูเปอร์โนว่าครับมีคนส่งไปทั้งหมดกี่คนขอรับ คุรูรุ

ประมาณ 70 คนเห็นจะได้ขอรับ งานนี้จบกิจกรรมสงสัยได้ตรวจกันตาแฉะเลย -.-

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 4 จาก 6]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next