[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 4 จาก 4]

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
♫MOA♪ พิมพ์ว่า:ส่งงานค่ะ ^_^

[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 302904_257370927630128_100000716675430_833637_408269448_n

ชื่อรูป Momoka

โปรแกรม Adobe Photoshop CS5.1 (PS)

เห็นไม่ค่อยมีคนส่งเป็นรูปคน เลยลองบ้างค่ะ

แขนขวาเล็กไปหน่อย T^T

ปล. ภาพนี้ไม่มีการอบอ้างใดๆนะคะ

ปลล
โอ้โห สวยมาก [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_0a

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

peaches

peaches
สิบเอก คุรุรุ
คู๊คุ จ๊ากกกแว่นแตก [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 XTx67f54

♫MOA♪

♫MOA♪
พลทหาร ทามามะ

Joriri พิมพ์ว่า:
โอ้โห สวยมาก [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_0a

ขอบคุณค่ะ [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 Keroro_8_tamama

Phut Ta Ta

Phut Ta Ta
Keron Army Class 4

[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 302904_257370927630128_100000716675430_833637_408269448_n

โปรแกรม Adobe Photoshop CS5.1 (PS)

เห็นไม่ค่อยมีคนส่งเป็นรูปคน เลยลองบ้างค่ะ

ปล. ภาพนี้ไม่มีการอบอ้างใดๆนะคะ

ปลล

น่ารักมากเลย [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_5a [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13102_5a [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13139_1a

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)

ปลล

+1 ให้เลยครับ สวยและน่ารักมาครับ ( น่ารักเหมือนคนวาดหรือเปล่านะ [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_5a )

http://board.keroroth.com

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ

ปลล

เพราะสวยมาก ผมเลยกด + 1ให้เลยนะครับ ตอนนี้คุณ+3แล้วนะครับ ^^

Dashishi indid756

Dashishi indid756
Co-Administrator
Co-Administrator

[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13156681982907-step13

ชื่อภาพ คว้ามือฉันไว้สิ

วาดใน paint

เรื่องวาดรูปแน่นอนว่าผมไม่ออมมือ เพราะชอบวาดอยู่แล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย Dashishi indid756 เมื่อ 10/9/2011, 22:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Phut Ta Ta

Phut Ta Ta
น่ารักไหม ไม่ได้เอารูปนี้ลงแข่งนะ[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 DHTyc

Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:

วาดใน paint

เรื่องวาดรูปแน่นอนว่าผมไม่ออมมือ

ผมกะว่าจะถามคุณ Dashishi อยู่พอดีเรื่องกิจกรรมนี้ นึกว่าจะไม่เข้าร่วมซะแล้วอีก ^^
งานนี้มีแต่คนวาดสวยๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ เลือกไม่ถูกเลยว่าจะโหวตให้ใครดี [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_1a

bioicecool

bioicecool
Keron Army Class 2
ผมเอารูปใหม่ลง ไม่รู้จะสู้คนได้เปล่าน้า [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_2a

เวลา 18.30 ของวันนี้จะมีการปิดรับภาพวาดที่ส่งมาเข้าร่วม และเปิดให้สมาชิกได้โหวตภาพกันแล้วนะครับ
สำหรับสมาชิกที่ยังไม่ได้ส่ง ก็พยายามเข้านะครับ แล้วอย่าลืมมาร่วมโหวตภาพที่ตนเองชอบกันด้วยนะครับ ^^

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ครับ(ผมจะโหวตของผมอย่างเดียว555พูดเล่นครับพี่หยก555)

NiceKeroro

NiceKeroro
Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
แต่ละคนสวยๆกันทั้งนั้นเลย ถ้าวาดตอนนี้ยังทันป่าวเนี่ย[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 1809182058

peaches

peaches
พี่หยกไม่ร่วมกิจกรรมด้วยหรอ (คุคุ)

NiceKeroro พิมพ์ว่า:แต่ละคนสวยๆกันทั้งนั้นเลย ถ้าวาดตอนนี้ยังทันป่าวเนี่ย[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 1809182058

อ่า ทันครับเวลายังเหลือเยอะแยะไป ^^

peaches พิมพ์ว่า:พี่หยกไม่ร่วมกิจกรรมด้วยหรอ (คุคุ)

ไม่หละครับ เดี๋ยวคะแนนโหวต ทล่มทลาย [END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13039_4a

Phut Ta Ta

Phut Ta Ta
ประกาศผลวันไหน ทามะๆ มึนๆ

peaches

peaches
วันนี้เวลา 6 โมงเย็นกว่าๆ (เอาตอนนี้เลย คุคุ )

Fakoongz

Fakoongz
New Soldier
New Soldier
หมดเขตส่งภาพวันไหนคะ ???? ทามะๆ มึนๆ

peaches

peaches
วันนี้เวลา 6 โมงเย็นกว่าๆ

♫MOA♪

♫MOA♪
Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 13156681982907-step13

วาดใน paint

เรื่องวาดรูปแน่นอนว่าผมไม่ออมมือ เพราะชอบวาดอยู่แล้ว

น่ารักมากเลยค่ะ +1 ให้ค่ะ ^_^ ฉากหลังดูสวยด้วย

Dororo

Dororo
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:เวลา 18.30 ของวันนี้จะมีการปิดรับภาพวาดที่ส่งมาเข้าร่วม และเปิดให้สมาชิกได้โหวตภาพกันแล้วนะครับ
สำหรับสมาชิกที่ยังไม่ได้ส่ง ก็พยายามเข้านะครับ แล้วอย่าลืมมาร่วมโหวตภาพที่ตนเองชอบกันด้วยนะครับ ^^

ผมโหวต ให้ประมาน 3-4คนแล้วนะ ครับ ^^

Dorere 152

Dorere 152
[END] กิจกรรมครั้งที่ 5 แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 4 SOs1b372

คุคุคุเมื่อไหร่จะประกาศผลครับมันเลยเวลาแล้วนะคุคุ

Phut Ta Ta

Phut Ta Ta
ประกาศผลรึยัง เลยเวลาแล้ว ม้ายๆ แอ๊ก... ตื่นเต้น

bioicecool

bioicecool

โหวตตรงไหนอะคับ ช่วยบอกที

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่เลยเวลา พอดีว่าพึ่งกลับผมพึ่งกลับมาถึง ยังไงจะจัดโหวตให้เดี๋ยวนี้นะครับ
รอสักครู่นะครับ ^^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 4 จาก 4]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4