[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 6]

kar525

kar525
Keron Army Class 3

ผมจะทำตามคาบ

wsompasak

New Soldier
New Soldier

รอมานานมากแล้วครับ เคโรรี่.... คุคุ มีนๆ lol!

liondeer

liondeer
Keron Army Class 2

รับทราบคับผม

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

มิกล้าครับ โดยเฉพาะ ข้อ 1 มีใครทำผมจะ [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 3455573656จับมัดทรมานไปเลย

wicherapong

wicherapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

รับ ทราบขอรับ

จะช่วยเป็นหูเป็น ตา ให้นะ ขอรับ [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 613710765

gap_zerota

gap_zerota
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4

เรื่องๆง่ายแค่นี้ รับทราบ คุคุคุ

piccaytap

ทราบครับ

mutsumi saburo

mutsumi saburo
จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด

รับทราบ

=iTerk=

=iTerk=

จะพยามทำตามให้เต็มที่ละกัน[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 4074552528 คุคุ~ ~ !!~!

[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 358912471 [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 358912471 [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 358912471 [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 358912471

peaches

peaches
สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ

รับทราบ คู๊คุคุคุคุ

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน

รับทราบ เคโรรี่....

Kureno_Sama

Keron Army Class 1

รับทราบค่า

จำทำตามอย่างดีเลย

fifa386104

New Soldier
New Soldier
ขอรับ

palmzapalmza

สิบตรี กีโรโระ
กฎ ดีเนอะ แต่ 7. ห้าม ใช้ใส่ข้อมูลหรือรูปภาพในลายเซ็นหรือ Signature ใหญ่จนเกิน 250x250 ข้อนี้สำคัญที่สุด

MOOCZ75D

รับทราบ ย๊ะ ยะ หนึ่ง สอง สาม

ผมเจอบ่อยละครับพวก เกรียนๆ แต่บางทีชอบเผลอไปทะเลาะ หมุนๆ คุ๋คุคุ

Alisa& Keroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
รับทราบ

https://www.facebook.com/

Naruto

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:กฏ และ สิ่งที่ควรทำต่างๆ
1. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ใด ๆ ที่มีเนื้อหาลบลู่ หรือ ดูหมิ่นต่อสถาบัน ชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์โดยเด็ดขาด
2. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ขายสินค้าหรือสิ่งใดๆก็ตามที่ใช้เงินจริง
3. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่เกียวกับเรื่องการเมืองโดยเด็ดขาด
4. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่สร้างความแตกแยกในสังคม ที่นำไปสู่การทะเลาะ ด่า หรือ ตีกัน
5. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่ทำซ้ำๆกัน เพื่อก่อความรบกวน ปั้มโพสและกระทู้
6. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่มีเนื้อหาลามกอนาจาร ทั้งภาพ คลิปวิดิโอ หรือหนัง

7. ห้าม ใช้ใส่ข้อมูลหรือรูปภาพในลายเซ็นหรือ Signature ใหญ่จนเกิน 250x250
8. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่มีคำพูดหยาบคาบ รุนแรง ไม่เหมาะสม

เว็บนี้เป็นเว็บเปิดใหม่ได้ไม่นาน สมาชิกยังน้อย กฏก็ยังไม่บังคับมากนัก
ถ้าหากผมพบเห็นท่านไหนทำผิดกฏ ผมจะตักเตือนก่อนนะครับ ถ้ายังทำอีกผมคงต้องระงับชั่วคราว
แต่ใจจริงอยากให้เพื่อนๆทุกคนช่วยกันดูแล ช่วยกันสร้างให้เว็บเราอยู่ต่อไปนานๆนะครับผม

Posted by Supernova (KM)

รับทราบครับผม
ผมเองก็เป็นผู้ดูแลมาหลายเวปรู้กฏระเบียบ ในส่วนนี้
เมื่อผมเข้ามาอยุ่ในบอร์ดแล้วจะไม่กระทำผิดครับผม
ถ้าหากกระทู้ หรือเนื้อหา มีส่วนใดผิดไป กรุณาส่ง PM มาตักเตือนผมได้เลยครับ

https://www.facebook.com/pages/FanClub-Uzumaki-Naruto/20104542660

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
Naruto พิมพ์ว่า:

รับทราบครับผม
ผมเองก็เป็นผู้ดูแลมาหลายเวปรู้กฏระเบียบ ในส่วนนี้
เมื่อผมเข้ามาอยุ่ในบอร์ดแล้วจะไม่กระทำผิดครับผม
ถ้าหากกระทู้ หรือเนื้อหา มีส่วนใดผิดไป กรุณาส่ง PM มาตักเตือนผมได้เลยครับ

ครับผม คาดว่าสมาชิกส่วนใหญ่ในที่นี่น่ารักกันทั้งนั้น ไม่ค่อยมีใครทำผิดกฏกันสักเท่าไหร่นะครับ ^^

http://board.keroroth.com

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โอเค

https://www.facebook.com/

supernova

supernova

รับทราบขอรับกระผม

Kim.Caramel

Kim.Caramel
รับทราบครับบ~ จะทำตามกฎทุกข้อ คิคิ Very Happy

KERORO ♥♥♥

KERORO ♥♥♥
New Soldier
New Soldier
รับทราบเจ้าค่ะ

[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 1608028015

Pururuja

Pururuja
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:กฏ และ สิ่งที่ควรทำต่างๆ
1. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ใด ๆ ที่มีเนื้อหาลบลู่ หรือ ดูหมิ่นต่อสถาบัน ชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์โดยเด็ดขาด
2. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ขายสินค้าหรือสิ่งใดๆก็ตามที่ใช้เงินจริง
3. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่เกียวกับเรื่องการเมืองโดยเด็ดขาด
4. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่สร้างความแตกแยกในสังคม ที่นำไปสู่การทะเลาะ ด่า หรือ ตีกัน
5. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่ทำซ้ำๆกัน เพื่อก่อความรบกวน ปั้มโพสและกระทู้
6. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่มีเนื้อหาลามกอนาจาร ทั้งภาพ คลิปวิดิโอ หรือหนัง

7. ห้าม ใช้ใส่ข้อมูลหรือรูปภาพในลายเซ็นหรือ Signature ใหญ่จนเกิน 250x250
8. ห้าม พูดคุย โพสหรือตั้งกระทู้ ที่มีคำพูดหยาบคาบ รุนแรง ไม่เหมาะสม

เว็บนี้เป็นเว็บเปิดใหม่ได้ไม่นาน สมาชิกยังน้อย กฏก็ยังไม่บังคับมากนัก
ถ้าหากผมพบเห็นท่านไหนทำผิดกฏ ผมจะตักเตือนก่อนนะครับ ถ้ายังทำอีกผมคงต้องระงับชั่วคราว
แต่ใจจริงอยากให้เพื่อนๆทุกคนช่วยกันดูแล ช่วยกันสร้างให้เว็บเราอยู่ต่อไปนานๆนะครับผม

Posted by Supernova (KM)
เข้าใจแล้วล่ะค่ะ
จะไม่ทำแน่นอนค่ะ

สัญญาด้วยเกียตรของ
หัวหน้าพยาบาล PURURU ค่ะ

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

สิบเอกTiger

สิบเอกTiger
New Soldier
New Soldier
งง อะ ทามามะ[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 2 1809182058

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 6]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next