[News!] เหตุผลที่ ROSE เปลี่ยนนักพากย์ เคโรโระ ปี 5 - Page 5

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 5 จาก 6]

palmzapalmza

palmzapalmza
สิบตรี กีโรโระ
แต่ผมไม่ค่อยชอบเสียงเคโรโระครับ

lovekeroro-koko

lovekeroro-koko
Keron Army Class 3
สนุกเหมือนเดิมครับ [News!] เหตุผลที่ ROSE เปลี่ยนนักพากย์ เคโรโระ ปี 5 - Page 5 1608028015

mayaN42

New Soldier
New Soldier
แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :" TOT ": ทำใจไม่ได้จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เคโรเคโรรี้

tanukiiz

tanukiiz
Keron Army Class 1
เข้าใจแล้วค่าาา แต่ก็ยังชอบเสียงเดิมอยู่ ><

ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เสียงเปลี่ยนแล้วฟัง ยังไงมะรู้ อะ[News!] เหตุผลที่ ROSE เปลี่ยนนักพากย์ เคโรโระ ปี 5 - Page 5 1809182058

k-mm

k-mm
สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ

มันรู้สึกไม่เข้าหูยังไง ก็ไม่รู้อ่ะ ทะแมงๆ หู คุคุ มีนๆ

http://keroro-gocity.thai-forum.net/

gotarnal2543

gotarnal2543
ต้องยอมรับความจริงซะแล้วสิ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

http://www.gotarnal2543.com

Asimaya Koyuki

Asimaya Koyuki
คุณKMคะ คุณเป็นคนของ Rose หรอคะรู้เยอะจัง

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
Asimaya Koyuki พิมพ์ว่า:คุณKMคะ คุณเป็นคนของ Rose หรอคะรู้เยอะจัง

เปล่าขอรับ พอดีว่าผมบังเอิญไปเจอมาก็เลยนำข้อมูลมาบอกให้กับเพื่อนๆสมาชิกได้รู้กันหนะขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

pongsakorn.wiwatwitaya

pongsakorn.wiwatwitaya
Keron Army Class 4
ไม่ค่อยหนุกเลย คุรูรุไม่หัวเราะ คุคุคุคุคุ แล้วอะ

gapsurat

New Soldier
New Soldier
มันไม่ไหวน่าครับผมจะไปประท้วงเลยอย่ากให้เสียงคุรูรุเหมือนเดิมอ่า
ตอนนี้เอาไป20เปอร์

lovekerorothai

ค่าน้อยคิดว่า

อยากจะให้ คนภาคคนเดิมมาภาคเคโรโระ
ไม่งั้นก็ไม่ต้องเปี่ยนเสียงเคโรโระ ก็ได้แต่ขอเปี่ยนคุรุรุ
ขอเสียงใหม่เถอะ เขาภาคไม่ค่อยหนุกเหมือนน้าต๋อย
น้าต๋อยภาคได้หนุกดีขอรับ

แต่ก็ต้องทำใจ
เพราะมันเป็นทางที่น้าต๋อยต้องการนี้น่า
เราจะไปห้ามก็ไม่ได้อ่ะนะ

ก็ดูแบบนี้ไปก่อนเพราะว่ายังงัยก็ชอบการ์ตูนเรื่องนี้ขอรับกะผม

sfai

sfai
Keron Army Class 2
ถึงว่า ทำไมแปลกไปอย่างงี้นี่เอง
เข้าใจแล้วล่ะจ้าา ขอบคุณนะจ้า

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ไม่อยากให้เสียงเปลี่ยนไปเลยครับ

สิบตรี กิโรโระ For_Ever

สิบตรี กิโรโระ For_Ever
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
เสียงเคโรโระ อยากให้เป็นเเบบเดิมอ่ะ กิโรโระ

JafezaDJlove

JafezaDJlove
ทามามะ อ่อ เข้าใจละ

Nyororo-Nyororo

Nyororo-Nyororo
งื้อ TT
สัยเจียมากกกกกกกกกกกกกกกก ทามามะ

DjGotRemIx

DjGotRemIx
ไม่ชอบเสียงไหม่เลยๆ อยากไห้น้าต๋อยภาคเหมือนเดิม ทุกเสียงเหมือนเดิมหมด เพราผมชอบแบบแรกๆ
มันฮาดี ม้ายๆ แอ๊ก...

Gameskero

ข้าน้อยรุสึกใจหายมากเลย ขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

ohmpee

ohmpee
น่าเสียดายจังเปลี่ยนคนพากย์ไม่ค่อยตลกเหมือนเมื่อก่อน

yokaka

yokaka
Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
น้าต๋อยไปพากย์โดราเอม่อนใช่ไหมครับ
แล้วพากย์เป็นใครเหรอครับ
ไจแอนท์เหรอครับ

https://www.facebook.com/knottykung

เคโรโระ (น่ารัก)

เคโรโระ (น่ารัก)
[News!] เหตุผลที่ ROSE เปลี่ยนนักพากย์ เคโรโระ ปี 5 - Page 5 MyAvatar_17000385_1 [News!] เหตุผลที่ ROSE เปลี่ยนนักพากย์ เคโรโระ ปี 5 - Page 5 MyAvatar_17000651_1 ออค่ะ

DororoKen

DororoKen
T^Tทำไมกัน

jjzaa2543

jjzaa2543
อยากได้คนเดิมมาพากย์อ่ะ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อย ไม่ยอมมมม

Amimi-ara

Amimi-ara
รับไม่ได้T^T

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 5 จาก 6]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next